Tree Trimming/Removal Đã lưu trữ

135 22nd Ave S Saint Petersburg, FL, 33705, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8500394

Submitted To:

City of St. Petersburg

Danh mục:

P&R Tree Trim

Đã xem:

35 lần

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Please do a raise up at this location.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Location of tree
Đáp. In alley/City right-of-way

5 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.