Inacknowledge ni: Oak311 Call Center

Illegal Dumping Kinilala

1201-1219 28th Street Oakland, CA 94608, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

860424

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

186 beses

Lugar:

McClymonds

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

495628

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Crazy shopping cart guy we call rail road that post too many cards are in a dump this s*** all over has struck againu


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • Oakland 311 (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video