Snow Plowing Buksan

8 Washington St Natick, MA 01760, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9091565

Submitted To:

Natick, MA

Kategorya:

Snow Plowing

Tiningnan:

28 beses

Lugar:

Natick

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

sidewalk across from town hall not cleared. started but not finished.

ay nagtanong din...
T. What is the problem?
S. Unplowed Street/Sidewalks
T. Please provide the nearest roadway intersection and street address.
S. washington st

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video