Inacknowledge ni: Randolph, MA

sidewalk falling apart Kinilala

67-79 Pond Ln Town of Randolph, MA, 02368, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9204651

Submitted To:

Town of Randolph

Kategorya:

Other

Tiningnan:

28 beses

Lugar:

Randolph

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

The sidewalk in front of this house is starting to get a pothome that is vettong deeper and deeper


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video