Limbs/Debris Pickup Request Inilagay sa Artsibo

412 Ramsay Rd Birmingham, AL, 35242, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9714203

Submitted To:

Hoover, AL

Kategorya:

Limbs/Debris and Bulky Item Pick Up (Needs Claw Truck)

Tiningnan:

12 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Limbs/debris


2 Komento

  • Kinilala Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara VAdams (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.