Vehicle with no licence plate Buksan

211 Jordan Parkway Red Deer, Alberta Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1011606

Submitted To:

City of Red Deer

Category:

Other

Tiningnan:

1115 beses

Lugar:

Red Deer

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

There has been a vehicle parked on between 211 and 207 Jordan parkway for approx 3 wees with no plates.


Mga Isyu sa Kalapit

1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video