Dangerous telephone pole Buksan

24-256 Hill St Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

13454405

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

24 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

There is a broken utility pole near 211 Hill St. The pole is labeled number 26.


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.