Được ghi nhận bởi: City of Ann Arbor

Sidewalk issue Được thừa nhận

300-304 3rd Street Ann Arbor, MI 48103, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

1415213

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Sidewalk issue

Đã xem:

5194 lần

Vùng lân cận:

Ann Arbor

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

303451

ID Yêu cầu Dịch vụ:

276501

Mô tả

Please make ADA compliant


14 Bình luận

  • Chip Smith (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • safestreet (Người dùng đã đăng ký)

  • City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • Eric Boyd (Người dùng đã đăng ký)

  • City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • Eric Boyd (Người dùng đã đăng ký)

  • City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • Reopened Old West Sider (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận City of Ann Arbor (Chính thức đã xác nhận)

  • Guest (Người dùng đã đăng ký)

  • Modric Johnson (Người dùng đã đăng ký)

  • Modric Johnson (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video