Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Graffiti Được thừa nhận

3213-3229 Peralta Street Oakland, CA 94608, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

1554789

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Graffiti

Đã xem:

217 lần

Vùng lân cận:

Clawson

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

573574

Mô tả

Graffiti all over bldg


1 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video