Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

1825 Kalorama Road Northwest Washington, DC 20009, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1670430

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

480 beses

Lugar:

Adams Morgan

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

15-00130545

Deskripsyon

Condition has existed at least since January 2007. Location is in front of 1822 Kalorama Rd NW


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video