Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Overgrown tree root Được thừa nhận

2700 25th Ave Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

1856166

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Danh mục:

Other: Trees

Đã xem:

86 lần

Vùng lân cận:

Reservoir Hill-Meadow Brook

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

585977

Mô tả

" Street tree roots are overgrowing to dangerous level"


  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video