Abandoned Vehicle Đã lưu trữ

2125 8th Street North Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2020

ID Vấn đề:

2106483

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Abandoned / Inoperative Vehicle (on private property)

Đã xem:

237 lần

Vùng lân cận:

Commission District 7

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Penske rental truck has not moved for days. It causes a lot of problems with traffic turning off of 22nd ave n.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Where is the vehicle?
Đáp. Street

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 1 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Mayor's Action Center 1 (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.