Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Được thừa nhận

1901-1919 Courtland Ave Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2620

ID Vấn đề:

2284687

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

481 lần

Vùng lân cận:

Jefferson

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

639012

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


9 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video