Sanitation Department Đã lưu trữ

5120 5th Ave S Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2695

ID Vấn đề:

2575010

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Đã xem:

192 lần

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

large piles of brush and cabinets left by the dumpster in the alley

cũng đã hỏi...
Hỏi. What issue is being reported?
Đáp. Junk in alley
Hỏi. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
Đáp. Brush, Furniture
Hỏi. Is this a residential or commercial request?
Đáp. Residential

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 1 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Mayor's Action Center 2 (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.