Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Safe Routes to School Kinilala

1401 7th St Nw Washington, DC 20005, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2797379

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Safe Routes to School

Tiningnan:

324 beses

Lugar:

Shaw

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

16-00640299

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Broken Glass around 7th Street entrance to children playground and splash pad - lots of children especially on hot days


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video