Tree Trimming/Removal Inilagay sa Artsibo

3074 15th Ave. S. Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 684630

ID ng Isyu:

2961278

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

179 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Citizen called to report that there is high grass in the alley. She would like a call back and the grass cut.

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. In alley/City right-or-way

  • Kinilala Mayor's Action Center 1 (Rehistradong User)

  • Mayor's Action Center 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Mayor's Action Center 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.