Abandoned RV Mở

2625 Prentiss Place Oakland, CA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

3147546

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Parking Enforcement

Đã xem:

1051 lần

Vùng lân cận:

Patten

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video