Được ghi nhận bởi: San Francisco (SF311)

Streetlight Repair Được thừa nhận

44 West Portal Avenue San Francisco, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 17185

ID Vấn đề:

3257070

Submitted To:

SF311

Category:

Streetlight Repair

Đã xem:

1503 lần

Vùng lân cận:

West Of Twin Peaks

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

6918206

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

At 44 West Portal Avenue there is a burned out streetlight.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Type
Đáp. Light Burnt Out
Hỏi. Pole Type
Đáp. Unknown

2 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video