Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Được thừa nhận

1316 30th Street South Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

3546528

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

92 lần

Vùng lân cận:

Commission District 7

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Appliance and other junk stored outside.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Junk/outdoor storage

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video