Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

General Environmental Concerns (DOEE) Được thừa nhận

1362 Oak St Nw Washington, DC 20010, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

3768775

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

General Environmental Concerns (DOEE)

Đã xem:

189 lần

Vùng lân cận:

Columbia Heights

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

17-00574327

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video