Inacknowledge ni: Newton, MA

Street Light - Lamp out Kinilala

59-99 Alexander Rd Newton, MA 02461, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3880566

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Street Light - Lamp out

Tiningnan:

656 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W249825-111517

Deskripsyon

62 Alexander, light out

ay nagtanong din...
T. Pole number
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video