Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Park - Landscape Maintenance Kinilala

Junior Center Of Art And Science Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 20745065

ID ng Isyu:

3888787

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Park - Landscape Maintenance

Tiningnan:

128 beses

Lugar:

Adams Point

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

774757

Deskripsyon

This issue was reported to the City of Oakland Call Center via phone (510-615-5566), email (callcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).

ay nagtanong din...
T. Have you used this Report A Problem website before?
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video