Yard debris Inilagay sa Artsibo

3816 Hawthorne Ave Richmond, VA 23222, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4224327

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Bulk Trash

Tiningnan:

141 beses

Lugar:

Ginter Park

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

265464

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Dead sticks and limbs


5 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.