Được ghi nhận bởi: City of Cambridge

Tree Planting Request Được thừa nhận

106 6th St Cambridge 02141, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 18925

ID Vấn đề:

4598770

Submitted To:

Cambridge, MA

Category:

Tree Planting Request

Đã xem:

79 lần

Vùng lân cận:

East Cambridge

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

1203

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

There are three empty tree bays on the north east corner of sixth and Charles St


5 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video