Inacknowledge ni: Macon-Bibb County

S-WASTE: Recycling Missed Pickup Kinilala

1160 Forsyth Street Macon, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 394190

ID ng Isyu:

4664785

Submitted To:

Macon-Bibb County

Category:

ADS: Recycling Missed Pick-up

Tiningnan:

53 beses

Lugar:

Macon

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.maconbibb.us

Inireport:

noong

Deskripsyon

Three recycling bins at Ronald Mcdonald House have not been picked up for about 6 weeks. Thanks

ay nagtanong din...
T. Is this a missed pickup?
S. yes

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video