Property Maintenance or Blight Inilagay sa Artsibo

2000 Inkster Rd Inkster, MI 48141, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 5305

ID ng Isyu:

4680423

Submitted To:

Inkster, MI

Category:

Property Maintenance or Blight

Tiningnan:

52 beses

Lugar:

Inkster

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Bricks on the southwest corner of Michigan Avenue and Inkster road falling over.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.