Big holes along west side of Cactus Blvd Inilagay sa Artsibo

3700 N Cactus Tucson, AZ Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

513700

Submitted To:

City of Tucson

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

1006 beses

Lugar:

Prince Tucson

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Big holes along west side of Cactus Blvd


Mga Isyu sa Kalapit

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.