Pothole Đã lưu trữ

941–1299 Dill St Se Huntsville 35801, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 955

ID Vấn đề:

5570214

Submitted To:

City of Huntsville

Category:

Pothole

Đã xem:

38 lần

Vùng lân cận:

Huntsville

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Very large pothole at bottom of hill


  • City of Huntsville (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Huntsville Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Huntsville Public Works (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.