Illegal Parking Inilagay sa Artsibo

9–31 Nashua St Boston 02114, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5593540

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Illegal Parking

Tiningnan:

54 beses

Lugar:

Central

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002854953

Nilagyan ng Tag:

crosswalk, bad driving

Deskripsyon

Semi trailer live parked on armed in the right hand lane blocking pedestrian crossing and vehicular view. Second occurrence in two days.


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.