Street Signs Inilagay sa Artsibo

205 E Ponce De Leon Ave Decatur 30030, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2240

ID ng Isyu:

5870962

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Street Signs

Tiningnan:

44 beses

Lugar:

Decatur

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, tree, trash

Deskripsyon

Litter. Posted on tree by Subway for three days. How many people from the City walked by here regularly? Trash


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.