Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Street Cleaning Kinilala

1601 R St Nw Washington, DC 20009, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5900498

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Street Cleaning

Tiningnan:

86 beses

Lugar:

Dupont Circle

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00276294

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

car grill in the treebox space


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video