Roadway & Drainage Concern Buksan

10015 Superior Ave Laurel, MD, 20723, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 500635

ID ng Isyu:

5938992

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Roadway & Drainage Concern

Tiningnan:

21 beses

Lugar:

North Laurel

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, drain problem

Deskripsyon

Asphalt swale is broken up and needs repairs. Please inspect for repairs.


2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video