Được ghi nhận bởi: Gloucester, MA

Tree Issues Được thừa nhận

18 Brierwood Ct Gloucester, MA, 01930, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 56040

ID Vấn đề:

6401995

Submitted To:

Gloucester, MA

Category:

Tree Issues

Đã xem:

10 lần

Vùng lân cận:

Gloucester

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the tree blocking a road or sidewalk
Đáp. Yes

2 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video