Rat Abatement Inilagay sa Artsibo

3704 13th Street Northwest Washington, DC 20010, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

667002

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Rodent Inspection and Treatment (Rat)

Tiningnan:

2708 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

13-00187723

Nilagyan ng Tag:

trash, rodents

Deskripsyon

There are 4 households sharing one garbage can. There is almost always garbage spilling out of the cans attracting rats.


2 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Isinara DC 311 (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.