Inacknowledge ni: City of Newark

Property Clean-Up Request Kinilala

203 S 10th St Newark, NJ, 07107, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7537953

Submitted To:

City of Newark

Kategorya:

Property Clean-Up Request

Tiningnan:

54 beses

Lugar:

Fairmuont

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

garbage in the driveway cant get out of back door side of the home alleway

ay nagtanong din...
T. Select requested clean-up item
S. Litter/ Debris
T. Location of item
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video