Inacknowledge ni: City of Dunwoody

Street Light Problem Kinilala

1495 Meadowcreek Ct Atlanta, GA, 30338, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8288760

Submitted To:

City of Dunwoody

Kategorya:

Street Light Problem

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Dunwoody

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

7696

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Street light at corner of Meadowcreek CT and Mt Vernon Way is strobing.


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video