Inacknowledge ni: Needham, MA

Animal Issues Kinilala

155 Gould St Needham, MA 02494, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8777155

Submitted To:

Town of Needham

Kategorya:

Animal Issues

Tiningnan:

33 beses

Lugar:

Needham

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Dead skunk in road near train tracks

ay nagtanong din...
T. Where is the animal located (i.e. middle of the road, on the sidewalk, etc)?
S. middle of street
T. Please provide any additional information about the animal issue to assist Town employees in remediating the situation.
S. Dead skunk in middle of road near train tracks

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video