Public Space, Streets and Drains Inilagay sa Artsibo

35 Davis Street New Haven, CT 06515, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1810

ID ng Isyu:

1049358

Submitted To:

New Haven

Category:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

2992 beses

Lugar:

Amity

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

broken dangerous playground fence, sharp edge


  • Edgewood Local (Rehistradong User)

  • Isinara Manager of Operations, Process Improvement (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.