Parkway Maintenance (including Landscape Maintenance Districts and City Trees) Đã lưu trữ

701 Ramona Ave Corona, California, 92879 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

13040282

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Parkway Maintenance (including Landscape Maintenance Districts and City Trees)

Đã xem:

242 lần

Vùng lân cận:

Corona

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Overgrown tree along parkway. Please prune/trim.


4 Bình luậns

  • Được thừa nhận City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • DowntownCorona (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.