Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Other: Trees Kinilala

1639 27th Avenue Oakland, CA 94601, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 350

ID ng Isyu:

1359577

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Other: Trees

Tiningnan:

240 beses

Lugar:

Oak Tree

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

550397

Deskripsyon

Branch is weighing down electric wire


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video