Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

Nw Massachusetts Av & Nw New Jersey Av Washington, DC 20001, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 13275

ID ng Isyu:

145840

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

1319 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

11-00391311

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk, parking meter

Deskripsyon

Hazardous trip/fall pavers near a parking meter and tree box (SW Corner)


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video