Illegal Dumping Đã lưu trữ

922 Madison Street Northwest Washington, DC 20011, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1598894

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Illegal Dumping

Đã xem:

195 lần

Vùng lân cận:

Fort Totten-Upper Northeast

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00094752

Mô tả

Materials include a used mattress and box spring, not covered with waterproof material. A sign for donation pickup taped to material but charities do not commonly accept donations of used bedding.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.