Snipe sign at northeast corner of 30th Ave N and 34th St Inilagay sa Artsibo

3363-3399 30th Ave N St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

1908528

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

276 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Snipe sign on R.O.W. in front of 7-Eleven

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Snipe signs

  • Kinilala Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.