Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Traffic Signal Maintenance Kinilala

912-948 Upshur St Nw Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

203791

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Traffic Signal Issue

Tiningnan:

12002 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12-00185278

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

upshur and georgia nw light timing is bad


  • Kinilala bhoff (Rehistradong User)

  • Heather (Panauhin)

  • Drew (Panauhin)

  • Isinara DC 311 (Rehistradong User)

  • Reopened Heather (Panauhin)

  • Upshur (Panauhin)

  • SV (Rehistradong User)

  • LPJ (Rehistradong User)

  • fz (Panauhin)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video