Illegal Posters Inilagay sa Artsibo

3728 New Hampshire Ave Nw Washington, DC 20010, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

226482

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Illegal Poster

Tiningnan:

1102 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12-00242884

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

5 lawn signs in the median


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.