Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

2506 10th Ave Oakland, CA 94606, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 10260

ID ng Isyu:

2327806

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

134 beses

Lugar:

Bella Vista

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

642429

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Furniture


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video