Other Inilagay sa Artsibo

269 Beacon St Boston, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2389927

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Other

Tiningnan:

366 beses

Lugar:

Back Bay

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101001766305

Nilagyan ng Tag:

road safety

Deskripsyon

Please added some protection for cyclists on beacon St. It's wicked dangerous. Cars speeding down a 3-4 lane expressway style road is murdah for cyclists.


4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.