Garbage / Recycling / Yard Waste Đã lưu trữ

571 Rose Lane Raleigh, North Carolina Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2510

ID Vấn đề:

2868435

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Garbage-Recycling-Yard Waste

Đã xem:

350 lần

Vùng lân cận:

Southeast

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

316193

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Multiple mattresses, dresser and trash dumped on West side of street in the woods. Can see from the road.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What type issue are you reporting?
Đáp. Garbage

  • Được thừa nhận City of Raleigh 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Raleigh 3 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.