Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Trash/Bulk Pick-ups Được thừa nhận

2731 Garland Ave Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3367925

Submitted To:

OLD City of Richmond

Danh mục:

Trash/Bulk Pick-ups

Đã xem:

293 lần

Vùng lân cận:

Northern Barton Heights

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

333520

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

brush pile

cũng đã hỏi...
Hỏi. What type of pickup is this?
Đáp. Yard Waste

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video