Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

1131 Eggleston Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1025

ID ng Isyu:

3811547

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

300 beses

Lugar:

Randolph

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

238727

Nilagyan ng Tag:

tree, trash

Deskripsyon

Please pick cut branches and brush.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.